Home Uncategorized एलआयजीतील नादुरूस्त पथदिव्यांची दुरूस्ती करा : विद्या भांडेकर

एलआयजीतील नादुरूस्त पथदिव्यांची दुरूस्ती करा : विद्या भांडेकर

0 112

नवी मुंबई :  : नेरूळ सेक्टर २ मधील एलआयजी अंर्तगत गृहनिर्माण सोसायटीतील नादुरूस्त पथदिव्याची दुरूस्ती तसेच काही ठिकाणी नव्याने पथदिवे बसविण्याची मागणी नवी मुंबई जिल्हा कॉंग्रेसच्या सचिव विद्या भांडेकर यांनी महापालिका आयुक्त अभिजित बांगर आणि महापालिका विभाग अधिकारी दत्तात्रय नांगरे यांच्याकडे लेखी निवेदनातून केली आहे.

नेरूळ सेक्टर २ मध्ये कष्टकरी श्रमिकांची एलआयजी वसाहत आहे. या ठिकाणी वारणा, सविनय, आम्रपाली, जयहिंद, घरकुल या पाच गृहनिर्माण सोसायट्या आहेत. या ठिकाणी असलेले महापालिकेचे पथदिवे बंद असल्याने रहीवाशाची गैरसोय होत आहे. तसेच एलआयजी परिसरातील विस्तिर्ण बैठ्या चाळी आणि त्या परिसरातील वाढती लोकसंख्या पाहता अनेक भागात पथदिवे नसल्याने स्थानिक रहीवाशांना अंधारातच ये-जा करावी लागते. त्यामुळे स्थानिक रहीवाशांची गैरसोय दूर करण्यासाठी एलआयजी परिसरातील पथदिव्यांची दुरूस्ती करण्यात यावी व त्या ठिकाणी नव्याने पथदिवे बसविण्याची मागणी नवी मुंबई जिल्हा कॉंग्रेस  सचिव विद्या भांडेकर यांनी केली आहे.

NO COMMENTS

Leave a Reply