Home Uncategorized आज नवी मुंबईत कोरोनाचे ८२१ नवे कोरोनाचे रूग्ण, ८ मृत्यू

आज नवी मुंबईत कोरोनाचे ८२१ नवे कोरोनाचे रूग्ण, ८ मृत्यू

0 166

स्वाती इंगवले : नवी मुंबई

नवी मुंबई शहरात कोरोना महामारीने सुरू केलेले तांडव रविवारीही (दि. १८) कायम असल्याचे पहावयास मिळाले. नवी मुंबई शहरात रविवारी नव्याने ८२१ रूग्णांची भर पडली असून ११४४ रूग्णांना आज डिसचार्ज देण्यात आला आहे. आज शहरामध्ये कोरोनामुळे ८ जणांचा मृत्यू झाल्याने चिंतेचे सावट वाढीस लागले आहे.

आज नवी मुंबईत ३२७० नागरिकांनी रॅपिड अॅण्टीजेन टेस्ट केली असून आजवर शहरात १२६८ जणांचा कोरोनाने मृत्यू झाला आहे. शहरातील वाशीमधील सेक्टर १४ येथील कोव्हिड केअर सेंटरमध्ये ९८ कोरोना रूग्णांवर,  नेरूळमधील आगरी कोळी भवनात ११७ कोरोना रूग्णांवर,  ऐरोली सेक्टर ५ मधील कोव्हिड केअर सेंटरमधील ७६ कोरोना रूग्णांवर, वाशीतील ईटीसी कोरोना केंद्रात १७९ कोरोना रूग्णांवर, कोपरखैराणे सेक्टर ५ मधील बहूउद्देशीय कोव्हिड केअर सेंटरमध्ये ९२ कोरोना रूग्णांवर, वाशी एक्झिबिशन सेंटरमधील कोव्हिड केअर सेंटरमध्ये  ६९१ कोरोना रूग्णांवर, ऐरोली सेक्टर १५ मधील सेवा पाटीदार सभागृहातील कोव्हिड केअर सेंटरमध्ये २०३ कोरोना रूग्णांवर,  तूर्भे सेक्टर १९ मधील निर्यात भवनातील कोव्हिड केअर सेंटरमध्ये ३२८ कोरोना रूग्णांवर,  तुर्भे सेक्टर २४ मधील राधास्वामी सत्संगमधील कोव्हिड केअर सेंटरमध्ये ३३५ कोरोना रूग्णांवर,  सानपाडा एमजीएम रूग्णालयातील कोव्हिड केअर सेंटरमध्ये ६७ कोरोना रूग्णांवर,  डीवायपाटील रूग्णालयातील महापालिका कोरोना केंद्रात ३२१ कोरोना रूग्णांवर उपचार सुरू आहेेत.

NO COMMENTS

Leave a Reply